Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
  1. GooGle1
    Guest

Mong Admin điều chỉnh lại bộ phận nhân sự

hiện tại theo mình nhận thấy thì mu đả không còn bọn hack lộng hành..vì thế mong ad bỏ chút thời gian điều chỉnh lai các mod diễn đàn..hiện k nhầm thì mu có tới 7 8 mod..mình thấy quá đông và không cần thiết chỉ cần 2 -3 mod tâm huyết là ổn rồi..quan trọng và là điều ae trong mu rất cần 1 admin trung gian..để tránh các trường hợp lừa đảo lộng hành..thân làm mod nhưng thấy nhiều điều chưa ổn..mong ad đọc và xem xét..vì số lượng mod quá nhiều nên mình củng xin đc làm 1 member bình thường..chỉ mong mu đc ổn định và lâu dài cho ae chơi..
    thân gửi BQT

2. FrontSpace
    Guest
    Kinh gửi ADM Thiên Mệnh
    E muốn xuống lại member như bao người khác Mong ADM loại bỏ Moderator FrontSpace hộ e
    Vì MU này MOD zPizz + HuyenXinh cứ ganh ghét hay ganh tị gì e ý buồn thặc

3. Game Thủ Online
    Guest
    Bon no hùa nhau ko ah cac ban sao choi lai, thà làm member con hon lủ nịnh bợ ^^

4. GooGle1
    Guest
    mình chả cần ai cả..chỉ cần vui là chính

5. HuyenXinh
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi FrontSpace Xem bài viết
    Kinh gửi ADM Thiên Mệnh
    E muốn xuống lại member như bao người khác Mong ADM loại bỏ Moderator FrontSpace hộ e
    Ủ uôi .. Sợ Nhề .. Ganh Ghét Ghen Tị ... Hình Như Việt Nam Bay mất Chữ Ngượng

6. FrontSpace
    Guest
    ADM nên tuyễn chính xác 1 Super Mod + 2 Moderator là chuẩn nhất

7. Game Thủ Online
    Guest
    Dung roi day, dau phai ai cung dc lam mod thi lam, gap bọn nịnh bợ thì thôi rồi cụ ơi

8. GooGle1
    Guest
    vâng chính thế..mình thấy các mod chả giải đáp cho mem mà còn cãi nhau um xùm chả ra gì cả

9. zPizz
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi FrontSpace Xem bài viết
    Kinh gửi ADM Thiên Mệnh
    u` oi ganh ti co day....acc t top 2 ma di ganh ti vs thang cui bap chau RL2 noi nhu m` a` >RL2 roi nc vs a nha ^^.....toan len DD khoc muon thoi ...da the con hack te le...ganh ti quaaaaaaaaaaaaaa

10. NgoaHo
    Guest
    admin xóa tipic này nhé cãi nhau quá trời ròi ^^

Tag của Chủ đề này