Kết quả 1 đến 10 của 10
  1. Erebus
    Guest

Thiên Mệnh Thiên Kim ơi các Mod đợt 1 và 2 ơi

Tình Hình là cũng đã hết tháng rồi, ae Mod đợt 1 và 2 kính đề nghị adm xem xét trả lương và thưởng ^^ cho ae tết nhất tới nơi rồi cũng phải có tiền đề mua sắm gì đó cho NV của mình chứ phải không các Mod :p

Kính Duyệt

2. truong89k
    Guest
    Giá mà lúc các MOD làm việc giúp đỡ các game thủ khác nhiệt tình như này............thì ae chơi thích phải biết

3. Erebus
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi truong89k Xem bài viết
    Giá mà lúc các MOD làm việc giúp đỡ các game thủ khác nhiệt tình như này............thì ae chơi thích phải biết

Các Mod khác thì ta ko nắm rõ , nhưng bản thân ta ta thấy mình đã làm tròn trách nhiệm cồn việc của mình dc giao, ngoài việc giúp đỡ ae trong game + ngoài diễn đàn ta còn góp ý rât nhiều với BQT về vấn đề trong game giúp game tốt hơn , đồng thời quay rất nhiều clips hack để loại bỏ thành phần hack... vv vv ta thấy mình hoàn thành tốt nhiệm vụ và việc nhận lương 100kvp là chuyện lẽ thường tình ^^ nếu có thưỡng nữa thì tốt :p

NV : QDNDVN CHXHCNVN đã giúp rât nhiều ae mới chơi ở các SV mới PhucSinh + Hoàn Mỹ

4. AnhHungNup
    Guest
    thử việc xong được nhận mới trả lương mà :v

5. zPizz
    Guest
    Đã,đang và sẽ nhiệt tình giúp đỡ ae để những mem mới đc thuận lợi hơn trong việc tham gia MUFPT...mong các bạn tin tưởng vào đội ngũ Moderator chúng tớ...Thân ^^

6. VipPk
    Guest
    ai cung nhu Thang google co ma ban nha ra tin..phai co cap do cua tung mod..ai GD trung gian..ai qly dien dan..ai tl cau ? game..phan ra tung cap boc 1 vs chuan

7. zPizz
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi VipPk Xem bài viết
    ai cung nhu Thang google co ma ban nha ra tin..phai co cap do cua tung mod..ai GD trung gian..ai qly dien dan..ai tl cau ? game..phan ra tung cap boc 1 vs chuan
    Adm đang xét nhé bạn.....Mod bọn mình cũng đang thử việc nên bạn đừng tin ai cả cho đến khi có quyết định bổ nhiệm từ adm , MU này ổn định lâu dài BQT cũng thể hiện tính chuyên nghiệp và dứt khoát trong việc xử lý hack + lừa đảo nên các bạn cứ yên tâm và tin tưởng vào đội ngũ bọn mình nhé !!!!

8. truong89k
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi VipPk Xem bài viết
    Đấy các MOD phải lắng nghe và đóng góp cho cá nhân khi có phản ánh

9. zPizz
    Guest
    Đấy các MOD phải lắng nghe và đóng góp cho cá nhân khi có phản ánh
    Ok bạn nếu mình onl và thấy có thắc mắc từ mem thì bọn mình sẽ cố gắng giải đáp cho các bạn....có cả thầy Google.com.vn hỗ trợ mà ^^

10. Thiên Kim
    Guest
    Đã có thông báo trong box BQT của MUFPT